Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

สั่งซื้อเสื้อคลับ FRAME V21 ได้ที่นี่ค่ะ

TanG'
Classic P'Frame
yingrekpuck
pup popup
iominice
chana
Padme
noopook
puifai_nurse
iBeer_K-Me
Playground
mymint
ouii
Rmajuneee
miiw
attapong
gatch
pakkad
NapatNavy
23 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3

Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

Natcha

ที่อยู่ที่จัดส่งของณัชชา ผลผะกา
700/353 หมู่ 6 นิคมอมตะนคร 2 ถ.บางนา-ตราด
ต.ดอนหัวฬ่อ อ.เมือง จ.ฃลบุรี 20000

Natcha

มันพิมพ์เยอะไม่ได้เหรอค่ะ มันต้องทยอยพิมพ์

NapatNavy

NapatNavy

Natcha พี่รับทราบค่ะ เสื้อจะได้ประมาณวันอัคารที่ 30 สิงหานะคะ ขอบคุณค่ะ

Natcha

ขอบคุณมากค่ะ พี่นภัทร

Padme

สั่งเสื้อ 1 ตัวค่ะ

รุ่น 2 size S ที่อยู่เดิมนะค๊ะ

เดี๋ยวโอนเงินให้ช่วงบ่ายค่ะ

ขอบคุณค่ะ

mylove

mylove

สั่งซื้อเสื้อรุ่นที่ 2 size S 1 ตัว
โอนเงินแล้ว วันที่ 25 ส.ค. 54 จำนวน 230 บาท เวลา 20.06 น. จากธนาคารกรุงไทย
ชื่อนางสาวสรัลรัตน์ ชาญณรงค์
ที่อยู่ 70 ม.3 ต.น้ำก่ำ อ.ธาตุพนม จ.นครพนม 48110

จะได้ของประมาณวันไหนค๊า??

4antii

สั่งซื้อเสื้อรุ่นที่ 2 size s 1 ตัว
โอนเงินแล้ว วันที่ 26 ส.ค. 54 จำนวน 230 บาท เวลา 17:45 น. ที่ธนาคารTMB
ชื่อ เสฎฐวุฒิ สมุทรโสภากุล
ที่อยู่ : 1272 ถ.ปทุมมาลัย ต.แม่กลอง อ.เมือง จ.สมุทรสงคราม 75000

pup popup

ที่อยู่ 126/2 ม.3 ต.เขาพระทอง อ.ชะอวด จ.นครศรีธรรมราช

80180

pup popup

จัดส่งหั้ยด้วยน่ะคับ

NapatNavy

NapatNavy

yingrekpuck, pup popup, Classic P' Frame, Tang'

พี่ส่ง EMS เสื้อไปให้แล้วนะคะ เมื่อวันจันทร์ที่ 29 สิงหาคม 2554

ถ้าได้รับแล้วโพสในทู้นี้ บอกพี่ด้วยนะคะ

NapatNavy

NapatNavy

mylove, 4antii พี่ยังไม่ได้ส่งเสื้อไปให้นะคะ รอแป็บนะคะ

ถ้าพี่ส่งไปแล้ว พี่จะมาแจ้งให้ทราบนะคะ

Padme

คุณ ณภัทร
ยังไม่ได้เสื้อเหมือนกันค่ะ (ไม่อยุ่ใน list ด้วยค่ะ) โอนเงินไปให้แล้วเมื่อวัน พฤหัสที่แล้ว และ PM บอกที่อยู่ไปอะค่ะ
ได้รับหรือเปล่าเอ่ย

ได้รับเสื้อแล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ~~

NapatNavy

NapatNavy

mylove, 4antii ส่งเสื้อไปให้แล้ว ถ้าได้รับแล้ว โพสบอกด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

NapatNavy

NapatNavy

Padme สั่งเสื้อไปแล้วครั้งหนึ่ง อันนี้สั่งรอบสองใช่มั๊ยคะ พี่ขอโทษค่ะ พี่เข้าใจผิด

วันเสาร์นี้พี่ไปเอาเสื้อให้นะคะ ส่ง EMS วันจันทร์ แล้ววันอังคารที่จะถึงนี้ น่าได้รับ

ขอบคุณค่ะ

Natcha

คุณนภัทรค่ะ ยังไม่ได้รับเสื้อเลยค่ะ ของณัชชา ผลผะกา โอนเงินตั้งแต่วันที่ 22/8/2011 ไม่มีอยู่ใน list เลยคะ

NapatNavy

NapatNavy

ประกาศค่ะ ของดการสั่งเสื้อทางเว็บชั่วคราวนะคะ

เนื่องจากเราได้ทำเว็บใหม่ที่ไฉไลกว่าเดิม

เว็บนี้จะปิดให้บริการวันเสาร์นี้นะคะ

เว็บใหม่ชื่อ www.frame-af8.com

ขอบคุณค่ะ

พี่นภัทร ให้เบอร์ไว้ติดต่อเรื่องเสื้อนะคะ

089-114-9191

ยังไงฝากเข้าไปสมัครที่เว็บใหม่ด้วยนะคะ เราจะไปเปิดขายเสื้อกับของที่ระลึก ที่บ้านใหม่กันค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย NapatNavy เมื่อ Wed Aug 31, 2011 3:32 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

NapatNavy

NapatNavy

Natcha พี่พึ่งส่งเสื้อไปค่ะ ตอนนี้อาจจะยังไม่ถึง ใจเย็นๆ นะคะ

NapatNavy

NapatNavy

น้องๆ คะ พี่ส่งเสื้อไปให้หมดแล้วนะคะ ยกเว้น Padme พี่จะส่งให้วันจันทร์นี้นะคะ

ตามไปสมัครสมาชิกที่บ้านใหม่ www.frame-af8.com

ต้องสมัครสมาชิกใหม่ก่อนนะคะถึงจะเข้าทู้นี้ได้

ทู้สั่งเสื้อไปที่ http://frame-af8.com/board/index.php?showtopic=32

Padme

ได้ค่ะ รอรับค่ะ

ratchy14

ได้รับโพสข้อความสั่งเสื้อหรือยังคะ กลัวว่าจะไม่ทันคอนฯน่ะค่ะ ถ้าได้รับแล้วตอบกลับด้วยนะคะ

72สั่งซื้อเสื้อคลับ FRAME V21 ได้ที่นี่ค่ะ - Page 3 Empty สั่งซื้อเสื้อ Mon Sep 05, 2011 6:02 pm

ratchy14

สั่งซื้อเสื้อรุ่นที่ 1 size L 1 ตัว
รุ่นที่ 2 size XXL 1 ตัว
โอนเงินแล้ว วันที่ 3 กย. 54 จำนวน 510 บาท ที่ธนาคารไทยพาณิชย์ จำกัด สาขา ม.เกษตรศาสตร์
ชื่อ รัชนี เมืองมูล
ที่อยู่ 97 หมู่15 ต.ท่าพล อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 6725

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3