Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

สั่งซื้อเสื้อคลับ FRAME V21 ได้ที่นี่ค่ะ

TanG'
Classic P'Frame
yingrekpuck
pup popup
iominice
chana
Padme
noopook
puifai_nurse
iBeer_K-Me
Playground
mymint
ouii
Rmajuneee
miiw
attapong
gatch
pakkad
NapatNavy
23 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

Playground

ได้รับเสื้อแล้วนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ^_____^

chana

PM ไปแล้วนะค้าบบ

iominice

เอาแบบที่2อ่ะครับ XXL

245 ม.9 ต.บ่อแฮ้ว อ.เมือง จ.ลำปาง 52100 จะโอนให้พรุ่งนี้ครับ

iominice

เอาแบบที่2อ่ะครับ XXL

245 ม.9 ต.บ่อแฮ้ว อ.เมือง จ.ลำปาง 52100 จะโอนให้พรุ่งนี้ครับ

รบกวนพีเอ็มกลับด้วยนะครับ

chana

ได้รับเสื้อแล้วนะครับ รวดเร็วมากๆ
ขอบคุณครับ

NapatNavy

NapatNavy

puifai_nurse, padme, noopook, chana ส่งเสื้อให้แล้วนะคะ เมื่อวันจันทร์ที่ 15 สิงหาคม 2554 ถ้าได้รับแล้ว โพสแจ้งด้วยนะคะ

iominice โอนเงินมาหรือยังคะ พี่ยังไม่ได้รับนะคะ ถ้าโอนเงินมาแล้ว พี่จะรีบส่งไปให้เลยค่ะ

Beer_K-Me พี่ขอเป็นวันจันทร์ที่ 22 สิงหาคมนะคะ มารับได้ที่อาคารสารนิเทศ 50 ปี ชั้น 7 มก. เพราะตัวที่พี่เอามาให้มันมีตำหนิ พี่จะไปเปลี่ยนให้ค่ะ

NapatNavy

NapatNavy

NapatNavy พิมพ์ว่า:puifai_nurse, padme, noopook, chana ส่งEMS เสื้อให้แล้วนะคะ เมื่อวันจันทร์ที่ 15 สิงหาคม 2554 ถ้าได้รับแล้ว โพสแจ้งด้วยนะคะ

iominice โอนเงินมาหรือยังคะ พี่ยังไม่ได้รับนะคะ ถ้าโอนเงินมาแล้ว พี่จะรีบส่งไปให้เลยค่ะ

Beer_K-Me พี่ขอเป็นวันจันทร์ที่ 22 สิงหาคมนะคะ มารับได้ที่อาคารสารนิเทศ 50 ปี ชั้น 7 มก. เพราะเสื้อตัวที่พี่เอามาให้มันมีตำหนิ พี่จะไปเปลี่ยนให้ค่ะ

Padme

ได้รับเสื้อแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆ นะค๊ะ

puifai_nurse

ได้รับเสื้อแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆค่า....^_____^

pup popup

ผมจะซื้อทั้งสองรุ่น แต่แจ้งโอนเงินไม่เป็นคับ แจ้งลงในนี้เลยเหรอ คับ

NapatNavy

NapatNavy

บอกชื่อ ที่อยู่ size เสื้อ จำนวนตัว ไว้ในนี้เลยก็ได้ค่ะ หรือจะ PM แถบเมนูด้านบนที่บอกว่า ข้อความใหม่ติดๆ กับออกจากระบบ มาบอกก็ได้ค่ะ

pup popup

สั่งซื้อเสื้อรุ่นที่ 1 size m 1 ตัว
โอนเงินแล้ว วันที่ 18 ส.ค. 54 จำนวน 230 บาท
จากธนาคารออมสิน เวลา 16.59 น.
ชื่อ รัตนพล ขำถนอม 80180
ที่อยู่ 126/2 ต.เขาพระทอง อ.ชะอวด จ.นครศรีธรรมราช

pup popup

ถ้าโอนวันนี้จะได้เมื่อไร

pup popup

ได้วันไหนบอกด้วยน่ะคับ

noopook

ได้รับแล้วนะค้ะ เร็วมากกก ขอบคุนค้ะ ^^

NapatNavy

NapatNavy

iominice พี่ส่งเสื้อ EMS ไปให้แล้วนะคะ วันศุกร์ที่ 19 สิงหาคม 2554

ถ้าได้รับแล้ว โพสบอกพี่ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

NapatNavy

NapatNavy

pup popup เสื้อจะได้ประมาณวันอังคารที่ 23 สิงหาคมค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย NapatNavy เมื่อ Mon Aug 22, 2011 10:32 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

yingrekpuck

สั่งซื้อเสื้อรุ่นที่ 2 size M 1 ตัว
โอนเงินแล้ว วันที่ 19 ส.ค. 54 จำนวน 230 บาท ที่ ธ.ไทยพาณิชย์ เวลาประมาณ 11.00น.
ชื่อ อารยา มาลาวัลย์
ที่อยู่ 16/1 ถ.ภาษีเจริญ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.อุบลราชธานี 34000
อีเมล์ rekpuckjung@hotmail.com

***แล้วจะไปเสื้อประมาณวันที่เท่าไหร่ค่ะ

สั่งซื้อเสื้อรุ่นที่ 1และรุ่นที่ 2 size s รุ่นละ 1 ตัว
โอนเงินแล้ว วันที่ 21 ส.ค. 54 จำนวน 460 บาท ที่ ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาโรบินสันโอเชี่ย นครศรีธรรมราช เวลาประมาณ 14.21 น.
ชื่อ ปัญญดา เดชเดโช
ที่อยู่ 28 ถ.เสมาเมือง ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช 80000

แก้ไขล่าสุดโดย Classic P'Frame เมื่อ Sun Aug 21, 2011 10:39 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

TanG'

สั่งซื้อเสื้อรุ่นที่ 2 size M 2 ตัว size L 1 ตัว
โอนเงินแล้ว วันที่ 21 ส.ค 54 จำนวน 690 บาท ที่ธนาคารไทยพาณิชย์ เวลา 20.45 น.
ชื่อ ตรีพรรณ ขันธ์คุปต์
ที่อยู่ ลือชาเรสซิเด้นท์ 2
75 หมู่ 16 ตำบลแม่กา อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา 56000

Natcha

สั่งซื้อ 1 ตัวค่ะ รุ่น 2 ไซส์ XL (อายจัง ตัวใหญ่) เดี๋ยววันจันทร์ที่ 22/8/2011โอนเงินให้ค่ะ แล้วจะให้แจ้งไปยังไงค่ะ ว่าได้โอนเงินไปแล้ว

NapatNavy

NapatNavy

น้อง pup popup คะ ที่อยู่ที่ให้ 126/2 ต.เขาพระทอง อ.ชะอวด จ.นครศรีธรรมราช

น้องอยู่ หมู่ที่เท่าไหร่คะ ใน 1 ตำบล มันมีหลายหมู่บ้าน พี่กลัวว่าเสื้อจะส่งไปไม่ถึง

รบกวนแจ้งที่อยู่ที่ชัดเจนให้พี่ด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

NapatNavy

NapatNavy

Classic P'Frame และ TanG'

เสื้อจะได้วันอังคารที่ 30 สิงหาคม รอนิดนะคะ เพราะพี่ต้องไปเอาเสื้อหน้าคอนเสิร์ตวันเสาร์ที่จะถึงนี้มาส่งให้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

Natcha

ส่งแจ้งโอนเงินไม่ได้ค่ะ

Natcha

ณัชชา ผลผะกา โอนเงินให้แล้ว วันจันทร์ที่ 22/8/2011 = 260 บาท
ไซส์ XL แบบรุ่น 2

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next