Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

สอบถามการไปดูคอนวันเสาร์นี้อะค่ะค่ะ

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

baitoeydiiz

baitoeydiiz

คือว่าจะไปดูคอนวันเสาร์นี้อะค่ะ แต่ยังไม่มีบัตรเลย อยากทราบว่าขอบัตรหรือซื้อบัตรยังไงอะคะ แล้วถ้าไปที่บูธเฟรมจะมีเสื้อหรือบัตรขายมั้ยอะคะ พอดีเป็นเด็ก ตวจ. พึ่งมีโอกาสได้มาดูคอนค่ะ รบกวนตอบทีนะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ Smile

noodaony

noodaony

มาที่ซุ้ม FC เฟรมได้เลยค่ะ ไม่เสียค่าบัตรค่ะ รอเข้าพร้อมFC ได้เลยค่ะ (แล้วเจอกันน่ะค่ ^^)

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]