Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

ถามเรื่องการโอนเงินสั่งเสื้อค่ะ

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Supattraice

พี่ค่ะถ้าหนูโอนเงินไปแล้วต้องพิมพ์ชื่อเจ้าของบัญชีใช่ไหมค่ะ เพราะว่าหนูเอาบัตรพี่หนูโอนอ่ะค่ะ ต้องใส่ชื่อบัญชื่อพี่หนูใช่ไหมค่ะ

NapatNavy

NapatNavy

ใช้ชื่อหนูก็ได้ บอกแค่ว่าเอาเสื้อ รุ่นไหนไซด์ไหน โอนเงินมาตามราคาเสื้อกับค่าส่ง ตามรูปเลย

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]