Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

วิธีโหลดคลิปจาก Youtube นะครับ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

nutt

nutt

วิธีโหลดคลิปจาก youtube นะครับ เผื่อใครยังไม่รู้ และอยากโหลดคลิปน้องไปเก็บไว้ดู

เข้าไปที่เว็ป www.keepvid.com แล้วเอาลิ้งค์ของ Youtube ไปใส่แล้วก็ดาว์โหวดได้เลยนะครับ โหลดได้ทั้งแบบ HD ก็ได้ครับภาพชัดเหมือนกัน หรือจะเอาเป็นไฟล์ MP3 ก็ได้

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]