Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

ใครที่ไปดูคอนอยากให้ติดถ่านไฟฉาย มาบริจากให้คลับด้วยนะครับ

3 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

nutt

nutt

ต่อไปบ้านเราก็จะมีป้ายไฟเพิ่มขึ้นเรื่อยๆๆ ทางบ้านเราต้องได้ใช้ถ่านไฟฉายขนาด 2A
แต่ละวีคก็เยอะเหมือนกัน ตอนนี้บ้านเรามีป้ายเฟรมทั้งหมด30กว่าป้ายและตอนนี้ได้สั่งทำเพิ่งอีกจำนวนหนึ่ง เกรงว่าถ่านไฟฉายเราก็ต้องได้ใช้อีกเยอะขึ้นมาเหมือนกัน
ใครที่มาดูคอนเสิร์ต เอามาบริจากที่ซุ้มบ้านเราได้เลยนะครับ
คนละแพ็คสองแพ็ค ช่วยกันนะครับ เพื่อน้องเฟรมจะได้เห็นป้ายไฟ เพราะค่าถ่านแต่ละวีคก็เยอะอยู่เหมือนกัน จะเป็นแบบธรรมดาหรืออัลคาไลน์ ก็ได้ครับ ถ้าเป็นอัาคาไลน์ก็จะได้ใช้นานหน่อย ขอบคุณพวกเราชาวรักเฟรม มา ณ ทีนี้ด้วยนะครับ ช่วยกันคนละนิดคนละหน่อย I love you I love you I love you

***ถ่านขนาด 2Aนะครับ***

film

อยากไปดูด้วยอ่ะ ไม่มีบัตร ไม่มีเพื่อน

nutt

nutt

ไม่มีบัตรก็ไปเลยครับ
ไปเข้าพร้อมกันกันคลับ
เข้าได้หมดครัย
เรื่องไม่มีเพื่อน ไม่ต้องห่วง
มาหาที่ซุ้มได้เลยครับ
ผมก็ไปคนเดียวเหมือนกัน

film

เริ่มเขาคอนฯกันเวลาเท่าไหร่

Mookkie !

Mookkie !

film พิมพ์ว่า:เริ่มเขาคอนฯกันเวลาเท่าไหร่
ก่อน 20.30 อ่ะค่ะ ^^ ถ้าเข้าช้ากว่านั้นก็จะไม่ได้เข้านะคะ : ) เราจะมารวมตัวกันที่ซุ้มประมาณทุ่มกว่าๆ !

https://www.facebook.com/profile.php?id=100001165852879

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]