Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

You are not connected. Please login or register

ทักทายแฟนคลับบักจ่อยค่ะ 55+

june171717
Mookkie !
OomozaoO
mickymicky
Furanku
Ben^^
attapong
O_O_nat
Sinjung
FRANUME
gatch
t ting
bai-fern
Peeraya
kawasanova
ZuZu^_^
kik
noodaony
superjunior13
kojoe
guemoget
chomcholyy
Ben
nutt
jammy_Frame
NapatNavy
jammy
31 posters

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

jammy

jammy

อิอิ Very Happy

NapatNavy

NapatNavy

น้องแจมมี่ สวัสดีค่ะ ขอบคุณน้องแจมมี่กับน้องโต๊ดโต๋นะคะ ที่มาส่งเพื่อนๆ เข้าบ้าน รูปน้องแจมมี่น่ารักดีค่ะ สาวกิมจิ อิอิ

NapatNavy

NapatNavy

ลืมรายงานตัว ชื่อนภัทร ค่ะ ชอบสิงอยู่ในทู้ gallery ค่ะ
ฝากเพื่อนๆ เข้ามารายงานตัวกันเยอะนะคะ
lol!

jammy_Frame

jammy_Frame

สวัสดีค่าา
ชื่อ แจมมี่ ค่ะ
อายุ 19 ปีค่าาา
ชอบเฟรมมาตั้งแต่เฟรมสมัครaf7แล้วค่าาา
พอเฟรมติดaf8ก็จะเชียร์เฟรมสุดพลังเลยยยย
แชมป์Af8 ของเฟรมไม่ไกลเกินเอื้อมแน่นอนคร่าาาา> <
I love FramEV21 > < Embarassed Laughing

nutt

nutt

หวาดดีครับ
ชื่อเอสนะครับ
อายุ25

Ben

Ben

สวัสดีค้ะ :")))

ชื่อเบญ อายุ15 น่ะค้ะ
รักเอฟซีและพี่เฟรมหมดใจ 555555

chomcholyy

chomcholyy

ดีค่าาาาาาาาาาาาาา ชมพูเองอิอิ Embarassed

guemoget

ชื่อ เก็ต อายุ 16นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน ^^

kojoe

kojoe

ชื่อโจ้นะครับ อายุ เหอะๆ ๒๗ และ
ช่วยโหวตน้องครับ คนบ้านเดียวกัน เหอะๆๆๆ

superjunior13

สวัสดีค่า ชื่อเมค่าาา ^^
รู้จักพี่เฟรมตอนเอเอฟเจ็ด แต่ว่าตอนนั้นเฉยๆ
แต่พอมา ณ วันนี้ กำลังหลงผู้ชายคนนี้อย่างมากกกก ><

noodaony

noodaony

สวัสดีค่า ^^
ชื่อ ดาว ค่ะ อายุ 22 แล้วจ้า
"รักเฟรม เชียร์เฟรม โหวตเฟรม V21 จ้า ๆ ๆ"
Smile Razz Smile

kik

สวัสดีค่ะ พี่แจมมี่ พี่เอส เบญ ชมพู เก็ต พี่โจ้ เม พี่ดาว

ชื่อกิ๊กนะคะ อายุ 18 ค่ะ อยู่อยุธยานะคะ

ชอบเฟรมมากเลยค่ะ ปลื้มมากค่ะ ตั้งแต่ AF7 แล้วค่ะ

ZuZu^_^

ดีจร้าทุกคน
ชื่ีอ สุ ค่ะ อายุ 21 ปี จร้า

ชอบเฟรมมากๆๆ เชียร์สุดฤทธิ์

kawasanova

ดีคร้าฟ กอล์ฟ(Kolf) คัฟ
เชียงใหม่ อายุ 25 คัฟ

Peeraya

Peeraya

ขอเชียร์ น้องเฟรม ด้วยคนนะคะ
ชื่นชมความเป็นธรรมชาติของน้องมาตั้งแต่ Af7 แล้วค่ะ
เสียดายที่น้องพลาดไป ... ปีนี้ขอสู้ด้วยเต็มที่ค่ะ
เป็นกำลังใจให้น้องตลอดนะคะ
แนะำนำตัวค่ะ พี่ชื่อ พี่เอ๋ ค่ะ
อาจได้ไปเชียร์น้องทุกๆ week ค่ะ แล้วเจอกันนะคะ

Razz

bai-fern

bai-fern รายงานตัวค่า Very Happy I love you

t ting

ชื่อติงติงนะคะ (:

gatch

เบล คร้าบบบบ

ตอนนี้กล่อมเพื่อนๆที่ทำงานให้มาเชียร์เฟรมได้แล้ว ^^

FRANUME

สวัสดีค่ะ ชื่อ น้ำ นะค่ะ
อายุ 16 ค่ะ

♥️ เฟรม Smile

Sinjung

สวัสดีครับ ผมสิน อายุ 28 ปีครับ เชียร์น้องชายเฟรมเสมอคร้าบ

O_O_nat

O_O_nat

หวัดดีคะ ชื่อ แนทคะ ปีนี้ อายุ18 แล้วคะ ชอบเฟรม เชียร์เฟรม ตล๊อด ค่า....[b]

attapong

ชื่อบิ๊กครับ

Ben^^

Ben^^

สวัสดีค่ะ
ชื่อเบญ อายุ 15 ค่าา ><

Furanku

Furanku

สว้สดีค่ะ ชื่อ "ฟราย" ค่ะ ^^ อยู่โรงเรียนเดียวกับพี่เฟรมค่ะ >,< Laughing Laughing

อายุ 15 ค่ะ^^

https://www.facebook.com/fryy.fz

mickymicky

ชื่อ มิก ค๊าบบ

รายงานตัวคับ

น้องพี่อุ๋มเอง อิอิ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next